Breaking News

BXH bóng đá Châu Âu ngày 20/5

Giải bóng đá Ngoại Hạng Anh 2020/2021 tiếp tục có những thay đổi lớn kết quả BXH bóng đá dưới đây:

Thứ TựCLB Đội Bóng Số TrậnThắngHòaThua Điểm
1Manchester City37265683
2Manchester United372011671
3Chelsea371910867
4Liverpool37199966
5Leicester City372061166
6West Ham United371881162
7Tottenham Hotspur371781259
8Everton371781259
9Arsenal371771358
10Leeds United371751556
11Aston Villa371571552
12Wolverhampton371291645
13Crystal Palace371281744
14Southampton371271843
15Newcastle United371191742
16Brighton & Hove Albion379141441
17Burnley371091839
18Fulham375131928
19West Bromwich375112126
20Sheffield United37622920

Bảng xếp hạng bóng đá Tây Ban Nha 2020/2021

Thứ TựCLB Đội Bóng Số TrậnThắngHòaThua Điểm
1Atletico Madrid37258483
2Real Madrid37249481
3Barcelona37237776
4Sevilla37235974
5Real Sociedad3716111059
6Real Betis3716101158
7Villarreal371513958
8Celta Vigo3714111253
9Athletic Club3711131346
10Granada371361845
11Osasuna3711111544
12Cadiz3711101643
13Valencia3710121542
14Levante379131540
15Deportivo Alaves379111738
16Getafe379101837
17Huesca377121833
18Elche377121833
19Real Valladolid375161631
20Eibar376121930

Bảng xếp hạng bóng đá Italia 2020/2021

Thứ Tự CLB Đội Bóng Số Trận Thắng Hòa Thua Điểm
1Inter Milan37277388
2Atalanta37239578
3Napoli37244976
4AC Milan37237776
5Juventus37229675
6Lazio372151168
7Roma371871261
8Sassuolo3716111059
9Sampdoria371471649
10Hellas Verona3711111544
11Bologna3710111641
12Udinese3710101740
13Fiorentina379121639
14Genoa379121639
15Spezia379111738
16Cagliari379101837
17Torino377151536
18Benevento377111932
19Crotone37642722
20Parma373112320

Bảng xếp hạng bóng đá Đức 2020/2021

Thứ TựCLB Đội Bóng Số Trận Thắng Hòa Thua Điểm
1Bayern Munich33236475
2RB Leipzig33198665
3Borussia Dortmund331941061
4Wolfsburg331710661
5Eintracht Frankfurt331512657
6Bayer Leverkusen331410952
7Union Berlin331114847
8Borussia M’gladbach3312101146
9Stuttgart331291245
10Freiburg331291245
11Hoffenheim3310101340
12Augsburg331061736
13Mainz 0533991536
14Hertha BSC338111435
15Arminia Bielefeld33881732
16Werder Bremen337101631
17Koln33791730
18Schalke 0433372316