Breaking News

lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất 11/11

Lich thi dau bong da moi nhat voi cac giai dau lon va lien tuc thi dau quyet liet kho phan biet doi thang doi thua,trong dem nay va rang sang ngay mai se dien ra cac tran dau hap dan nhu la doi bong Bỉ  vs  Thụy Sỹ, Đức  vs  Séc, B.D.Nha  vs  Andorra hay Pháp  vs  Phần Lan la tam diem dang chu y trong dem nay

Giao Hữu ĐTQG      
11/11, 21h45  Hy Lạp  vs  Síp
11/11, 22h00  Albania  vs  Kosovo
12/11, 00h00  San Marino  vs  Latvia
12/11, 00h00  Montenegro  vs  Kazakhstan
12/11, 00h00  Lithuania  vs  Đảo Faroe
12/11, 00h00  Malta  vs  Liechtenstein
12/11, 00h00  Na Uy  vs  Israel
12/11, 00h00  Romania  vs  Belarus
12/11, 00h30  Bulgaria  vs  Gibraltar
12/11, 00h45  T.N.Kỳ  vs  Croatia
12/11, 01h30  Đan Mạch  vs  Thụy Điển
12/11, 02h30  Luxembourg  vs  Áo
12/11, 02h45  Bỉ  vs  Thụy Sỹ
12/11, 02h45  Đức  vs  Séc
12/11, 02h45  Italia  vs  Estonia
12/11, 02h45  Hà Lan  vs  T.B.Nha
12/11, 02h45  Ba Lan  vs  Ukraina
12/11, 02h45  B.D.Nha  vs  Andorra
12/11, 02h45  Slovenia  vs  Azerbaijan
12/11, 03h10  Pháp  vs  Phần Lan
      
Vòng loại African Cup 2021      
11/11, 23h00  Senegal  vs  Guinea Bissau
11/11, 23h00  Cape Verde  vs  Rwanda
11/11, 23h00  Mauritania  vs  Burundi
11/11, 23h00  Kenya  vs  Comoros
11/11, 23h00  Guinea  vs  Chad
12/11, 02h00  Libya  vs  Equatorial Guinea
      
Football League Trophy      
12/11, 01h30  Tranmere Rovers  vs  Wigan
12/11, 02h00  Blackpool  vs  Leeds Utd U21
12/11, 02h00  Milton Keynes Dons  vs  Southampton U21
      
Hạng 3 Tây Ban Nha      
11/11, 18h00  Cornella  vs  UE Olot
11/11, 23h00  UE Llagostera  vs  L’Hospitalet
      
Hạng 3 Italia      
11/11, 18h30  US Olbia  vs  Pergolettese
11/11, 21h00  Pro Vercelli  vs  Pistoiese
11/11, 21h00  Foggia  vs  Turris Neapolis
11/11, 21h00  Carrarese  vs  AC Renate
11/11, 21h00  SS Monopoli  vs  Viterbese Calcio
11/11, 21h00  Legnano  vs  Matelica
11/11, 21h00  Albinoleffe  vs  Alessandria
11/11, 21h00  Modena  vs  Carpi
11/11, 21h00  Piacenza  vs  Aurora Pro Patria
11/11, 21h00  Ternana  vs  Virtus Francavilla
11/11, 21h00  Triestina  vs  Imolese Calcio
11/11, 22h00  Lecco  vs  Novara
11/11, 23h30  Catanzaro  vs  Teramo
11/11, 23h30  Perugia  vs  Padova
11/11, 23h30  Paganese  vs  Avellino
11/11, 23h30  Livorno  vs  Giana Erminio
11/11, 23h30  Ravenna  vs  Gubbio
12/11, 00h30  Alto Adige  vs  Mantova
12/11, 00h30  Casertana  vs  Vibonese
12/11, 00h30  Pesaro  vs  Cesena
12/11, 00h30  Arezzo  vs  Sambenedettese
12/11, 02h45  US Fermana  vs  Fano
12/11, 02h45  Potenza SC  vs  Bari
12/11, 02h45  Virtus Verona  vs  Feralpisalo
12/11, 02h45  Pro Sesto  vs  Como
      
Liên Đoàn Scotland      
12/11, 02h30  Stranraer  vs  Hamilton
12/11, 02h45  St. Mirren  vs  Greenock Morton
12/11, 02h45  Airdrieonians  vs  Edinburgh City
      
Hạng 2 Nga      
11/11, 15h30  SKA-Khabarovsk  vs  Neftekhimik Nizh
11/11, 17h00  Krasnodar B  vs  Krylya Sovetov
11/11, 18h00  Veles Moscow  vs  Alania Vla
11/11, 19h00  Akron Togliatti  vs  Volgar Astrakhan
11/11, 19h00  Yenisey  vs  Tom Tomsk
11/11, 19h00  Tekstilshchik Ivanov  vs  Baltika
11/11, 20h00  FK Orenburg  vs  Irtysh Omsk
11/11, 20h00  Nizhny Nov  vs  Chertanovo
11/11, 21h00  Chayka FK Pesch  vs  Dinamo Bryansk
11/11, 22h30  Shinnik Yaroslavl  vs  Spartak Moscow B
11/11, 23h00  Torpedo Moscow  vs  Fakel
      
Hạng 2 Ba Lan      
11/11, 23h00  Gornik Leczna  vs  GKS Jastrzebie
12/11, 00h00  LKS Lodz  vs  Korona Kielce
      
VĐQG Phần Lan      
11/11, 23h30  KTP Kotka  vs  TPS Turku
      
Hạng 2 Séc      
11/11, 20h00  Slavoj Vysehrad  vs  Taborsko
Hoãn  Karlovy Vary  vs  Opava
      
Hạng 2 Thụy Sỹ      
12/11, 01h00  Winterthur  vs  Chiasso
      
Cúp Thụy Điển      
12/11, 01h00  Brommapojkarna  vs  Sirius
      
Cúp Đan Mạch      
11/11, 19h30  Ballerup Skovlunde  vs  Odense BK
11/11, 19h30  Hedensted IF  vs  Fremad Amager
11/11, 19h30  VSK Aarhus  vs  AC Horsens
11/11, 19h30  Skive IK  vs  Sonderjyske
11/11, 22h00  Jammerbugt  vs  Holstebro BK
11/11, 22h30  HB Koge  vs  Midtjylland
11/11, 23h00  AB Gladsaxe  vs  Aalborg BK
12/11, 01h00  Nykobing  vs  Esbjerg FB
12/11, 01h00  Slagelse B&I  vs  Lyngby
12/11, 01h00  Brabrand IF  vs  Vejle
      
Aus Brisbane      
11/11, 16h30  Toowong FC  vs  Centenary Stormers
11/11, 17h30  Acacia Ridge  vs  Caboolture Sports
11/11, 16h15  Capalaba  vs  Eastern Suburbs
11/11, 16h30  Redlands Utd  vs  Gold Coast Utd
      
VĐQG Nhật Bản      
11/11, 17h00  Sanf Hiroshima  vs  Nagoya Grampus
11/11, 17h00  Gamba Osaka  vs  Vissel Kobe
11/11, 17h00  FC Tokyo  vs  Consa. Sapporo
11/11, 17h30  Shonan Bellmare  vs  Yokohama FM
11/11, 17h00  Ventforet Kofu  vs  Mito Hollyhock
11/11, 17h00  Montedio Yama.  vs  Omiya Ardija
11/11, 17h00  Avispa Fukuoka  vs  Ryukyu
11/11, 17h00  Kyoto Sanga  vs  Tokyo Verdy
11/11, 17h00  Tokushima Vortis  vs  Tochigi SC
11/11, 17h00  Giravanz Kita.  vs  Ehime FC
11/11, 17h00  Machida Zelvia  vs  Renofa Yamaguchi
11/11, 17h00  Zweigen Kan.  vs  Thespa Kusatsu
11/11, 17h00  V-Varen Nagasaki  vs  Okayama
11/11, 17h00  Matsumoto Yama.  vs  JEF United Chiba
11/11, 17h30  Jubilo Iwata  vs  Alb. Niigata (JPN)
11/11, 17h00  Kochi United SC  vs  FC Tokushima
      
BXH BONG DA VĐQG Trung Quốc      
11/11, 14h30  Shijiazhuang YJ  vs  Wuhan Zall
11/11, 18h35  Beijing Guoan  vs  Shanghai SIPG
      
VĐQG Singapore      
11/11, 19h15  DPMM FC  vs  Tanjong Pagar
      
VĐQG Thái Lan      
11/11, 18h00  Buriram Utd  vs  Rayong FC
      
VĐQG Brazil      
12/11, 04h45  Bahia/BA  vs  Fortaleza/CE
12/11, 02h30  Palmeiras/SP  vs  Ceara/CE
12/11, 05h00  Cuiaba/MT  vs  Gremio/RS
12/11, 07h30  Flamengo/RJ  vs  Sao Paulo/SP
12/11, 07h30  Internacional/RS  vs  America/MG
      
VĐQG Colombia      
12/11, 02h00  Deportivo Cali  vs  Envigado
12/11, 04h00  Jag de Cordoba  vs  Junior Barranquilla
12/11, 06h05  Boyaca Chico  vs  Rionegro Aguilas
12/11, 08h10  Alianza Petrolera  vs  Atl. Nacional
      
VĐQG Ecuador      
12/11, 00h15  SD Aucas  vs  Olmedo
12/11, 02h30  Mushuc Runa  vs  LDU Quito
12/11, 04h45  Catolica Quito  vs  Guayaquil City
12/11, 07h00  Liga de Portoviejo  vs  Emelec
      
VĐQG Paraguay      
12/11, 05h15  Olimpia Asuncion  vs  12 de Octubre
12/11, 07h30  Cerro Porteno  vs  Sol de America
      
VĐQG Peru      
11/11, 23h00  Atletico Grau  vs  Uni.San Martin
12/11, 00h00  Carlos A. Mannucci  vs  Melgar
12/11, 03h30  Carlos Stein  vs  Cienciano
      
VĐQG Uruguay      
11/11, 23h30  Danubio  vs  Boston River
12/11, 02h30  CA Fenix  vs  CA Penarol
12/11, 04h45  Dep. Maldonado  vs  Defensor SC
      
VĐQG Venezuela      
12/11, 04h00  Trujillanos  vs  Mineros Guayana
12/11, 07h00  Puerto Cabello  vs  Estu.Merida
      
Hạng 2 Mexico      
12/11, 06h00  Tlaxcala FC  vs  Dorados
12/11, 08h05  Cancun FC  vs  Oaxaca
12/11, 10h05  Tampico Madero  vs  CD Tapatio
      
Lich thi dau bong da VĐQG Costa Rica      
12/11, 00h00  Cartagines  vs  Santos Guapiles
12/11, 04h00  Limon  vs  Guadalupe FC
12/11, 04h00  Sporting (CRC)  vs  Alajuelense
12/11, 07h00  San Carlos  vs  Perez Zeledon
12/11, 09h00  Herediano  vs  Dep. Saprissa