Breaking News

Lịch thi đấu bóng đá mới nhất VIỆT NAM 2020/21,CHAMPIONS LEAGUE 2020/21,HẠNG NHẤT ANH,ITALIA

Lịch thi đấu bóng đá mới nhất VIỆT NAM 2020/21,CHAMPIONS LEAGUE 2020/21,HẠNG NHẤT ANH,ITALIA, HẠNG 2 ĐỨC 2020/21, VĐQG TRUNG QUỐC 2020, VĐQG HÀ LAN.v.v……

NGÀY GIỜCẶP ĐẤU
KQBD TRUC TUYEN
HẠNG NHẤT VIỆT NAM 2020/21
21/10  15h30 Đồng tháp – Cần Thơ
21/10  16h00 Thừa Thiên Huế – Dak Lak
21/10  17h00ĐT Long An – XM Fico Tây Ninh
FUTSAL HDBANK 2020
21/10  16h00Quảng Nam – Thái Sơn Nam
21/10  19h00Cao Bằng – Kardiachain Sài Gòn
UEFA CHAMPIONS LEAGUE 2020/21 – VÒNG BẢNG
21/10  23:55Salzburg (Áo) – Lokomotiv Moscow (Nga)
21/10  23:55 Real Madrid (TBN) – Shaktar Donetsk (Ukraine)
22/10  02:00Bayern Munich (Đức) – Atletico Madrid (TBN)
22/10  02:00 Inter Milan (Italia) – M’gladbach (Đức)
22/10  02:00 Manchester City (Anh) – FC Porto (BĐN)
22/10  02:00 Midtjylland (Đan Mạch) – Atalanta (Italia)
22/10  02:00 Olympiakos (Hy Lạp) – Marseille (Pháp)
VĐQG HÀ LAN 2020/21 – ĐẤU BÙ VÒNG 4
21/10  22:30 RKC Waalwijk – PEC Zwolle
SOI KEO BONG DA
HẠNG NHẤT ANH 2020/21 – VÒNG 6
22/10  01:45Cardiff – Bournemouth 
22/10  01:45  QPR – Preston  
22/10  01:45 Sheffield Wed – Brentford 
22/10  01:45 Stoke – Barnsley 
22/10  01:45 Watford – Blackburn 
HẠNG 2 TÂY BAN NHA 2020/21 – VÒNG 7
21/10  21:30Espanyol – Mirandes 
22/10  00:00Las Palmas – Castellon
22/10  00:00 Lugo – Girona 
22/10  00:00  Ponferradina – Tenerife 
22/10  02:30 Almeria – Cartagena 
22/10  02:30  Fuenlabrada – Logrones
22/10  02:30 Sabadell – Alcorcon 
HẠNG 2 ITALIA 2020/21 – VÒNG 4
22/10  00:00 Lecce – Cremonese 
HẠNG 2 ĐỨC 2020/21 – ĐẤU BÙ VÒNG 3
21/10  23:30 Hamburg – Erzgebirge Aue 
COPA LIBERTADORES 2020/21 – VÒNG BẢNG
22/10  05:15Racing Club (Argentina) – E. Merida (Venezuela)
22/10  05:15 Nacional (Uruguay) – Alianza Lima (Peru)  
22/10  07:30Bolivar (Bolivia) – Guarani (Paraguay)
22/10  07:30 Flamengo (Brazil) – Atletico Junior (Colombia)  
22/10  07:30 Palmeiras (Brazil) – Tigre (Argentina)  
22/10  07:30 I. Del Valle (Ecuador) – Barcelona SC (Ecuador)  
VĐQG BRAZIL 2020/21 – VÒNG 18
22/10  07:30Vasco da Gama – Corinthians 
VĐQG NHẬT BẢN 2020 – ĐẤU BÙ VÒNG 13
21/10  16:00 Vissel Kobe – Kashima Antlers 
21/10  17:30Shonan Bellmare – Sagan Tosu 
21/10  17:30  Yokohama Marinos – Nagoya
BXH BONG DA
VĐQG TRUNG QUỐC 2020 – VÒNG PLAY OFF
21/10  14:30Shenzhen – Tianjin Teda
21/10  18:35Guangzhou Evergrande – Hebei CFFC