Breaking News

Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh,VĐQG Italia,Việt Nam,Hạng 2 Đức ,Pháp

Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh,VĐQG Italia,Việt Nam,Hạng 2 Đức ,Pháp, VĐQG Bồ Đào Nha , KQBD TRUC TUYEN Brazil  ,..v..v……

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 19/10 BXH BONG DA

Ngoại Hạng Anh    
19/10, 23h30  West Brom  vs Burnley  
20/10, 02h00  Leeds Utd  vs Wolves  

VĐQG Italia 
20/10, 01h45  Verona  vs Genoa  
    
Hạng 2 Đức     
20/10, 01h30  St. Pauli  vs Nurnberg  

Hạng 2 Pháp     
20/10, 01h45  Guingamp  vs Auxerre  

VĐQG Bồ Đào Nha 
20/10, 02h15  Boavista  vs Vitoria Guimaraes  

Hạng 2 Hà Lan TY LE BONG DA
19/10, 22h30  Helmond Sport  vs De Graafschap  
19/10, 23h45  Ajax U21  vs Utrecht U21  
20/10, 01h00  Roda JC  vs Telstar  
20/10, 02h00  AZ Alkmaar U21  vs Volendam  

VĐQG Armenia 
19/10, 22h00  Urartu  vs Van Yerevan  

VĐQG Ba Lan     
19/10, 23h00  Podbeskidzie  vs Warta Pozna
  
VĐQG Bulgaria     
20/10, 00h15  Botev Plovdiv  vs Etar  

VĐQG Bỉ     
20/10, 01h45  Waasland-Beveren  vs Oostende  

VĐQG Hy Lạp 
19/10, 23h30  Lamia FC  vs Panetolikos  

VĐQG Ireland     
20/10, 01h45  Derry City  vs Dundalk  

VĐQG Kazakhstan 
19/10  Hoãn  FK Kyzylzhar  vs Zhetysu Taldykorgan  
19/10  Hoãn  Okzhetpes  vs FK Taraz  

VĐQG Phần Lan     
19/10, 22h30  Lahti  vs Haka  
19/10, 22h30  TPS Turku  vs RoPS Rovaniemi  

VĐQG Romania     
19/10, 22h00  Voluntari  vs Viitorul C.  
20/10, 01h00  Aca. Clinceni  vs Steaua Bucuresti
  
VĐQG Síp    
19/10, 22h00  Olympiakos Nic.  vs Apollon Limassol  
20/10, 00h00  AEL Limassol  vs EN Paralimni  

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ 
20/10, 00h00  Genclerbirligi  vs Denizlispor  
20/10, 00h00  Galatasaray  vs Alanyaspor  

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
19/10, 23h00  Akhisar Bld.  vs Menemen Bld  

VĐQG Thụy Điển     
20/10, 00h00  Djurgardens  vs Malmo  
20/10, 00h00  Helsingborg  vs Hacken  

VĐQG Đan Mạch     
20/10, 00h00  Nordsjaelland  vs Randers  

VĐQG Trung Quốc 
19/10, 14h30  Qingdao Huanghai  vs Guangzhou Fuli  
19/10, 18h35  Chongqing Lifan  vs Jiangsu Suning  

VĐQG Uzbekistan    
19/10, 18h00  Surkhon Termiz  vs Kokand-1912  
19/10, 20h00  Lok. Tashkent  vs Bunyodkor  
19/10, 20h00  Navbahor  vs Metallurg Bekabad  

VĐQG Việt Nam     
19/10, 19h15  Viettel  vs BCM Bình Dương  
19/10, 19h15  Sài Gòn FC  vs TP.HCM  

Hạng Nhất QG     
19/10, 15h30  Đồng Tháp  vs Cần Thơ  
19/10, 16h00  ĐT Long An  vs XM Fico Tây Ninh  
19/10, 16h00  Thừa Thiên Huế  vs Đăk Lăk  

VĐQG Brazil    
20/10, 06h00  Bahia/BA  vs Atl. Mineiro/MG  
20/10, 06h00  Botafogo/RJ  vs Goias/GO 

VĐQG Mỹ     
20/10, 06h37  New England  vs Philadelphia Union