Breaking News

KQBD Trực tuyến Anh thất bại thất vọng và lịch thi đấu Nations League,VĐQG Việt Nam,Nhật Bản

Rạng sáng hôm nay tại sân cỏ châu Âu đã có trận đấu giữa Anh VS Đan Mạch ,sau thất bại trước Đan Mạch,Đội tuyển Anh đã vô cùng gây thất vọng lớn cho người hâm mộ bóng đá

Trước cảnh thua cho Đan Mạch là một kết quả khiến cho NHM bóng đá vô cùng thất vọng và bất ngờ để thua tại sân nhà,với kết quả này đội tuyển Đan Mạch đã khiến cho Anh bị tụt hảng xuống vị trí thứ 3 trên bảng xếp hạng .Và điều đáng thất vọng nhất ở đây trong trận đấu này Anh còn để mất đi hai cầu thủ mạnh khi bị nhận hai thẻ đỏ qua việc thái độ không tốt với trọng tài chính

Chiếu theo thành tích mà các đội bóng mạnh, ngoại trừ Anh, Pháp đánh bại Croatia 2-1 ngay trên đất Kiev, Bồ Đào Nha giành chiến thắng 3-0 trên sân nhà trước Thụy Điển.

Danh sách kết quả các trận bóng đá mới nhất

UEFA Nations League
Phần Lan 1 – 0 Ireland 
Lithuania 0 – 0 Albania 
Belarus 2 – 0 Kazakhstan 
Bulgaria 0 – 1 Wales
Croatia 1 – 2 Pháp 
Anh 0 – 1 Đan Mạch 
Estonia 1 – 1 Armenia 
Hy Lạp 0 – 0 Kosovo 
Iceland 1 – 2 Bỉ 
Italia 1 – 1 Hà Lan 
North Macedonia 1 – 1 Georgia
Moldova 0 – 4 Slovenia 
Na Uy 1 – 0 Bắc Ireland 
Ba Lan 3 – 0 Bosnia & Herz 
B.D.Nha 3 – 0 Thụy Điển 
Romania 0 – 1 Áo 
Nga 0 – 0 Hungary 
Scotland 1 – 0 Séc
Slovakia 2 – 3 Israel
T.N.Kỳ 2 – 2 Serbia

VĐQG Wales
Bala Town 4 – 0 Barry Town 

VĐQG Nhật Bản
Sagan Tosu 0 – 2 Kashima Antlers 
Kashiwa Reysol 1 – 1 Urawa Red 
Vissel Kobe 1 – 1 Oita Trinita 
Sanf Hiroshima 0 – 2 Kawasaki Fro.
Vegalta Sendai 0 – 0 Yokohama FC 
Gamba Osaka 1 – 1 Yokohama FM 
FC Tokyo 3 – 1 Shimizu S-Pulse 
Nagoya Grampus 3 – 0 Consa. Sapporo
Cerezo Osaka 1 – 0 Shonan Bellmare 

VĐQG Việt Nam
BCM Bình Dương 3 – 1 Sài Gòn FC 
TP.HCM 0 – 1 Viettel 

VĐQG Brazil
Palmeiras/SP 1 – 3 Coritiba/PR 

VĐQG Chi Lê
La Serena 4 – 2 Palestino 
Cobresal 0 – 1 Coquimbo Unido 
Huachipato 1 – 0 Everton CD 
Colo Colo 3 – 5 U. Espanola 

VĐQG Colombia
Patriotas 1 – 1 Deportivo Pasto 
Deportivo Cali 3 – 1 Boyaca Chico
Once Caldas 1 – 1 Cucuta 

VĐQG Ecuador
Mushuc Runa 3 – 2 Independiente JT
Delfin SC 2 – 2 SD Aucas 
LDU Quito 5 – 0 Dep.Cuenca 

VĐQG Peru
Melgar 3 – 0 Atletico Grau 
Sport Boys 2 – 1 Cienciano
Cesar Vallejo 2 – 1 Ayacucho FC